चेन्नई सुपर किंग्जचा कर्णधार एमएस धोनीसाठी एका चाहत्याने पत्र लिहिले आहे, जे वाचल्यानंतर धोनीने स्वाक्षरी केली आहे आणि त्यावर टिप्पणी करणे ‘चांगले लिहिले आहे’. चेन्नई सुपर किंग्ज आयपीएल २०२२ मधून भलेही बाहेर गेले असले तरी त्यांच्या आवडत्या स्टार्सवरील चाहत्यांचे प्रेम कमी झालेले नाही. चेन्नई आणि मुंबई सारखे संघ स्पर्धेतून बाहेर पडले आहेत आणि पुढील हंगामाच्या तयारीसाठी ते आपल्या नवीन खेळाडूंना उर्वरित सामन्यांमध्ये संधी देत आहेत. चेन्नई सुपर किंग्जने चालू हंगामात १३ सामने खेळले आहेत, त्यापैकी चार जिंकले आहेत आणि ९ गमावले आहेत. ८ गुणांसह संघ गुणतालिकेत ९व्या स्थानावर आहे.
संघाच्या निराशाजनक कामगिरीनंतरही चाहत्यांनी फ्रँचायझी आणि त्यांच्या आवडत्या खेळाडूंना पाठिंबा देणे थांबवले नाही आणि वाईट काळातही ते त्यांना प्रोत्साहन देताना दिसले. इतर संघांप्रमाणे, चेन्नई सुपर किंग्जचा या हंगामात खराब फॉर्म असूनही, चाहत्यांनी सीएसके ला पाठिंबा दिला आहे. जडेजानंतर, सीएसकेच्या एका चाहत्याने धोनीसाठी एक पत्र लिहिले, ज्याने पुन्हा एकदा संघाची सूत्रे हाती घेतली, जी एमएस धोनीलाही खूप आवडली.
पत्रात एक ओळ आहे, “ओ कॅप्टन, आमचा कॅप्टन, तुझ्यासारखा कोणी होणार नाही.” सीएसके ने तयार केलेल्या पत्राला उत्तर देताना धोनीने त्यावर स्वाक्षरी केली आणि लिहिले, “चांगले लिहिले आहे. शुभेच्छा.” सीएसके ने पत्राची छायाचित्रे ट्विटरवर शेअर केली आणि त्याला कॅप्शन दिले, “जीवनासाठी पिवळे प्रेम फ्रेम केलेले आणि प्रेमाने साइन इन करा!”.
कट्टर प्रतिस्पर्धी मुंबई इंडियन्सकडून पराभूत झाल्याने चेन्नई सुपर किंग्स संघ आयपीएल २०२२ मधून बाहेर पडला आहे. पुढील मोसमात दमदार पुनरागमन करण्याचे त्याचे लक्ष्य असेल, मात्र धोनी संघाचा कर्णधार म्हणून कायम राहील की नाही हे अद्याप स्पष्ट झालेले नाही. आयपीएलचा १५ वा सीझन चेन्नई सुपर किंग्जसाठी चांगला नव्हता. १३ वर्षांच्या आयपीएल हंगामात ही दुसरी वेळ आहे की चार वेळा चॅम्पियन चेन्नई सुपर किंग्स प्लेऑफसाठी पात्र ठरू शकला नाही. चालू हंगाम सुरू होण्याच्या दोन दिवस आधी रवींद्र जडेजाची संघाचा नवा कर्णधार म्हणून नियुक्ती करण्यात आली. इतर संघांप्रमाणे, चेन्नईला देखील आयपीएल २०२२ च्या मेगा लिलावामुळे त्यांचे योग्य संयोजन शोधण्यासाठी संघर्ष करावा लागला.